ข่าวกีฬา ทีมคาราเต้ จ.อุดร ครองแชมป์ท่ารำประเทศไทย

ข่าวกีฬา

ข่าวกีฬา ทีมคาราเต้ จ.อุดร ครองแชมป์ท่ารำประเทศไทย

 

ข่าวกีฬา

 

การแข่งขันกีฬาคาราเต้-โด ชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 51 ประจำปี 2564 ประเภทท่ารำ ออนไลน์ มีผลการแข่งขันดังนี้
ท่ารำทีมชาย รุ่นอายุ 10-13 ปี เหรียญทอง ย้าก ยิม เหรียญเงิน ชมรมกีฬาคาราเเต้โด จังหวัดอุดรธานี

เหรียญทองแดง ซากุระ โดโจ เหรียญทองแดง ภูเก็ต คาราเต้-โด คลับ, ท่ารำทีมหญิง รุ่นประชาชน เหรียญทอง ย้าก ยิม เหรียญเงิน อุบลราชธานี เหรียญทองแดง ชมรมกีฬาคาราเเต้โด จ.อุดรธานี

เหรียญทองแดง จังหวัดบึงกาฬ ท่ารำทีมหญิง รุ่นอายุ 10-13 ปี เหรียญทอง SEIBUKAN คาราเต้-โด ไทยแลนด์ เหรียญเงิน ย้าก ยิม เหรียญทองแดง ย้าก ยิม เหรียญทองแดง ภูเก็ต คาราเต้-โด คลับ, ท่ารำทีมหญิง รุ่นอายุ 14-15 ปี เหรียญทอง นครสวรรค์ เหรียญเงิน อุบลราชธานี เหรียญทองแดง PHAYAO MARTIAL ART DOJO เหรียญทองแดง นครศรีธรรมราช

8

ท่ารำบุคคลชาย ประเภท Rookie ประชาชน เหรียญทอง อภิวัฒน์ เรืองพรวิสุทธิ์ (SEIBUKAN คาราเต้-โด ไทยแลนด์)

เหรียญเงิน รักพล ผลพุฒ (ภูเก็ต คาราเต้-โด คลับ) เหรียญทองแดง นันท์ทัต คชรัตน์ (ไผ่ยิม) เหรียญทองแดง NARONG PANYABOON

(สมาคมกีฬาคาราเต้ จ.เชียงราย), ท่ารำบุคคลชาย ประเภท Rookie รุ่นอายุ 16-17 ปี เหรียญทอง นันท์ทัต คชรัตน์ (ไผ่ยิม) เหรียญเงิน อรรถพล รามทองรัตน์ (นครศรีธรรมราช), ท่ารำบุคคลหญิง ประเภท Rookie รุ่นประชาชน

 

เหรียญทอง สุพัตรา สุพร (ชมรมกีฬาคาราเต้โด จ.อุดรธานี ) เหรียญเงิน ชุติมา ศาลา (จ.บึงกาฬ) เหรียญทองแดง สถิรา ศิริวัฒนกุล (SHIRAMIZU-SYUYOUKAI TH) เหรียญทองแดง พัชริดา ปัญญาวงค์ (จ.บึงกาฬ)

ท่ารำบุคคลหญิง ประเภท Rookie อายุ 14-15 ปี เหรียญทอง นันท์ชพร มีเม่น (ย้าก ยิม) เหรียญเงิน ชลธิชา นิสังกาศ (ย้าก ยิม) เหรียญทองแดง กณิศา การะยศ (PHAYAO MARTIAL ART DOJO), ท่ารำบุคคลหญิง ประเภท Rookie รุ่นอายุ 16-17 ปี เหรียญทอง WARISARA LARTI (สมาคมกีฬาคาราเต้ จ.เชียงราย)

เหรียญเงิน ลดาวัลย์ สารขัด (คาราเต้ ลพบุรี) เหรียญทองแดง พัชรี บรม (จ.บึงกาฬ) เหรียญทองแดง ดรัลรัตน์ ใจรักษ์ (ไผ่ยิม), ท่ารำบุคคลหญิง ประเภท Rookie รุ่นอายุ 6-9 ปี เหรียญทอง มาตาชนก วงศ์วังจันทร์ (T.A.F.PHRAE) เหรียญเงิน ฉัตรชนก มูลถวิล (SEIBUKAN คาราเต้-โด ไทยแลนด์) เหรียญทองแดง ธนัชชา ทิพย์รงค์

(ภูเก็ต คาราเต้-โด คลับ), ท่ารำบุคคลชาย ประเภท Rookie รุ่นอายุ 14-15 ปี เหรียญทอง พงศกร แก้วกล่ำ (คาราเต้ ลพบุรี) เหรียญเงิน บดินทร์ พลายด้วง (นครศรีธรรมราช) เหรียญทองแดง กฤษดาพร บุญศรี (ยโสธร) เหรียญทองแดง กิตติวัฒน์ วินสา (อุบลราชธานี)

ขอบคุณข่าว : www.siamsport.co.th

สนใจสมัคร ติดต่อ : www.fhrnews.com

Leave a comment

อีเมลของคุณจะไม่แสดงให้คนอื่นเห็น ช่องข้อมูลจำเป็นถูกทำเครื่องหมาย *